Bộ Phát sóng WiFi Cisco AIR-AP1810W-I-K9
AIR-AP1810W-I-K9 là điểm truy cập thuộc dòng Wifi Cisco 1810W Catalyst. Wifi Cisco 1810 cung cấp một điểm truy cập nhỏ gọn, có thể gắn vào tấm tường, lý tưởng cho khách sạn, tàu du lịch, hội trường dân cư hoặc triển khai nhiều đơn vị ở khác, Cisco 1810W Series kết hợp kết nối không dây Gigabit Ethernet có dây và 802.11ac Wave 2 thành một thiết bị kiểu dáng đẹp, được xây dựng để tận dụng cơ sở hạ tầng cáp hiện có.
Thông số nhanh
Bảng 1 cho thấy các thông số kỹ thuật nhanh của AIR-AP1810W-I-K9
| Mã sản phẩm | AIR-AP1810W-I-K9 |
| Giao diện | – Cổng đường lên PoE 1 × 10/100 / 1000BASE-T
| Đặc trưng | 2×2 MIMO một người dùng / đa người dùng với hai luồng không gian
Kết hợp tỷ lệ tối đa (MRC) Các kênh 20, 40 và 80 MHz Tốc độ dữ liệu PHY lên đến 866,7 Mbps (80 MHz trên 5 GHz) Tổng hợp gói: A-MPDU (Tx / Rx), A-MSDU (Rx) Lựa chọn tần số động 802.11 (DFS) Hỗ trợ đa dạng dịch chuyển theo chu kỳ (CSD) |
| Miền quy định | I (I tên miền quy định):
– 2,412 đến 2,472 GHz; 13 kênh – 5,180 đến 5,320 GHz; 8 kênh |
| Hệ thống | – 512 MB DRAM
– 256 MB flash – Hệ thống 1,4 GHz CPU lõi kép |
| Kích thước (W x L x H) | 165 x 114 x 41 mm (Điểm truy cập không có giá đỡ)) |
| Cân nặng | 560g (Điểm truy cập không có giá đỡ hoặc bất kỳ phụ kiện nào khác) |
So sánh AIR-AP1810W-I-K9 với các mặt hàng tương tự
Bảng 2 cho thấy sự so sánh giữa AIR-OEAP1810-I-K9 và AIR-AP1810W-I-K9
| Mô hình | AIR-OEAP1810-I-K9 | AIR-AP1810W-I-K9 |
I (I tên miền quy định):
Tính năng và lợi ích
Bảng 3. Tính năng và lợi ích của Wifi 1810W Series
| Đặc tính | Lợi ích |
Điểm khác biệt với các điểm truy cập khác
Các Điểm Truy cập Dòng Aironet 1810W hỗ trợ chuẩn 802.11ac Wave 2 mới nhất để có hiệu suất cao hơn, khả năng truy cập lớn hơn và mạng mật độ cao hơn. Với bộ đàm kép đồng thời và băng tần kép với 802.11ac Wave 2 MU-MIMO, điểm truy cập này có thể xử lý số lượng ngày càng tăng các thiết bị băng thông cao sẽ sớm trở thành một phần bình thường của mạng.
Wifi Cisco 1810W Series cho phép truy cập có dây qua Nguồn qua Ethernet (PoE). Tính năng này cung cấp khả năng truy cập có dây với PoE out cho các thiết bị khác như điện thoại IP, camera an ninh, máy in và máy photocopy. Ngoài PoE tiêu chuẩn, điểm truy cập có thể được cấp nguồn bằng bộ chuyển đổi AC. Dòng 1810W đi kèm với ba cổng Gigabit Ethernet cục bộ, một cổng Gigabit Ethernet đường lên và một cổng RJ-45 chuyển tiếp thụ động, cho phép nhiều kết nối khác nhau.
Kết Luận
CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ AIR-AP1810W-I-K9 ?
- Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Cisco AIR-AP1810W-I-K9 ?
TẠI SAO NÊN MUA AIR-AP1810W-I-K9 TẠI CISCOVIETNAM
- Bạn đang cần mua AIR-AP1810W-I-K9 Chính Hãng?
- Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán AIR-AP1810W-I-K9 Giá Rẻ Nhất?
- Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán AIR-AP1810W-I-K9 Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?
BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC
- Thiết bị AIR-AP1810W-I-K9 Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
CAM KẾT CỦA CISCOVIETNAM
- Hàng Chính Hãng 100%.
- Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
- Bảo Hành 12 Tháng
- Bảo Hành Chính Hãng
- Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
- CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
- Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
- Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
- Giao hàng tận nơi trên toàn quốc
KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI
THÔNG TIN ĐẶT HÀNG AIR-AP1810W-I-K9 TẠI CISCOVIETNAM
- Part Number: C9410R-96U-BNDL-A
- Tình Trạng: New Fullbox 100%