Bộ Phát sóng WiFi Cisco AIR-AP1810W-K-K9
Giá gốc là: 18.333.000₫.Giá hiện tại là: 11.350.000₫.
  • Part Number: AIR-AP1810W-K-K9
  • Mô tả: Cisco AIR-AP1810W Series Access Point, 802.11ac Wave 2/2×2:2 MIMO/3x GbE
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 12 Tháng.
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
Chính sách bán hàng
Mô tả
AIR-AP1810W-K-K9 là điểm truy cập thuộc dòng Wifi Cisco 1810W Catalyst. Wifi Cisco 1810 cung cấp một điểm truy cập nhỏ gọn, có thể gắn vào tấm tường, lý tưởng cho khách sạn, tàu du lịch, hội trường dân cư hoặc triển khai nhiều đơn vị ở khác, Cisco 1810W Series kết hợp kết nối không dây Gigabit Ethernet có dây và 802.11ac Wave 2 thành một thiết bị kiểu dáng đẹp, được xây dựng để tận dụng cơ sở hạ tầng cáp hiện có.
Wifi Cisco 1810W
Wifi Cisco 1810W
AIR-AP1810W-K-K9 802.11ac Wave 2 1810w, 2x2:2, 3 GbE; K Domain
AIR-AP1810W-K-K9 802.11ac Wave 2 1810w, 2×2:2, 3 GbE; K Domain
Thông số nhanh
Bảng 1 cho thấy thông số kỹ thuật nhanh của AIR-AP1810W-K-K9
Mã sản phẩm AIR-AP1810W-K-K9
Giao diện – Cổng đường lên PoE 1 × 10/100 / 1000BASE-T
– 1 cổng giao diện điều khiển quản lý (RJ-45)
– Cổng 3 × 10/100 / 1000BASE-T (cổng Ethernet cục bộ), bao gồm 1 cổng PoE out
– 1 × cổng chuyển tiếp thụ động RJ-45 (trở lại dưới cùng)
– Đầu nối nguồn 1 × DC
Đặc trưng 2×2 MIMO một người dùng / đa người dùng với hai luồng không gian
Kết hợp tỷ lệ tối đa (MRC)
Các kênh 20, 40 và 80 MHz
Tốc độ dữ liệu PHY lên đến 866,7 Mbps (80 MHz trên 5 GHz)
Tổng hợp gói: A-MPDU (Tx / Rx), A-MSDU (Rx)
Lựa chọn tần số động 802.11 (DFS)
Hỗ trợ đa dạng dịch chuyển theo chu kỳ (CSD)
Miền quy định K (miền quy định K):
– 2,412 đến 2,472 GHz; 13 kênh
– 5,180 đến 5,320 GHz; 8 kênh
– 5.500 đến 5.620 GHz; 7 kênh
– 5,745 đến 5,805 GHz; 4 kênh
Hệ thống – 512 MB DRAM
– 256 MB flash
– Hệ thống 1,4 GHz CPU lõi kép
Kích thước (W x L x H) 165 x 114 x 41 mm (Điểm truy cập không có giá đỡ))
Cân nặng 560g (Điểm truy cập không có giá đỡ hoặc bất kỳ phụ kiện nào khác)
So sánh AIR-AP1810W-K-K9 với các mặt hàng tương tự
Bảng 2 cho thấy sự so sánh giữa AIR-OEAP1810-K-K9 và AIR-AP1810W-K-K9
Mô hình AIR-OEAP1810-K-K9 AIR-AP1810W-K-K9
Tính năng đặc biệt OfficeExtend N / A
– Đầu nối nguồn 1 × DC
– Cổng đường lên PoE 1 × 10/100 / 1000BASE-T
– 2,412 đến 2,472 GHz; 13 kênh
– 5,180 đến 5,320 GHz; 8 kênh
– 5.500 đến 5.620 GHz; 7 kênh
– 5,745 đến 5,805 GHz; 4 kênh
K (miền quy định K):
– 2,412 đến 2,472 GHz; 13 kênh
– 5,180 đến 5,320 GHz; 8 kênh
– 5.500 đến 5.620 GHz; 7 kênh
– 5,745 đến 5,805 GHz; 4 kênh
Tính năng và lợi ích
Bảng 3. Tính năng và lợi ích của Wifi 1810W Series
Đặc tính Lợi ích
Điểm khác biệt với các điểm truy cập khác
Các Điểm Truy cập Dòng Aironet 1810W hỗ trợ chuẩn 802.11ac Wave 2 mới nhất để có hiệu suất cao hơn, khả năng truy cập lớn hơn và mạng mật độ cao hơn. Với bộ đàm kép đồng thời và băng tần kép với 802.11ac Wave 2 MU-MIMO, điểm truy cập này có thể xử lý số lượng ngày càng tăng các thiết bị băng thông cao sẽ sớm trở thành một phần bình thường của mạng.
Wifi Cisco 1810W Series cho phép truy cập có dây qua Nguồn qua Ethernet (PoE). Tính năng này cung cấp khả năng truy cập có dây với PoE out cho các thiết bị khác như điện thoại IP, camera an ninh, máy in và máy photocopy. Ngoài PoE tiêu chuẩn, điểm truy cập có thể được cấp nguồn bằng bộ chuyển đổi AC. Dòng 1810W đi kèm với ba cổng Gigabit Ethernet cục bộ, một cổng Gigabit Ethernet đường lên và một cổng RJ-45 chuyển tiếp thụ động, cho phép nhiều kết nối khác nhau.
Kết Luận
CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ BỘ PHÁT SÓNG WIFI CISCO AIR-AP1810W-K-K9 ?
  • Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Cisco AIR-AP1810W-K-K9 ?
  • Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp
  • Hoặc bạn có thể gửi email về địa chỉ: info@ciscovietnam.vn
CẢNH BÁO VỀ THIẾT BỊ CISCO KHÔNG RÕ NGUỒN GỐC XUẤT XỨ TRÊN THỊ TRƯỜNG
TẠI SAO NÊN MUA AIR-AP1810W-K-K9 TẠI CISCOVIETNAM
  • Bạn đang cần mua AIR-AP1810W-K-K9 Chính Hãng?
  • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán AIR-AP1810W-K-K9 Giá Rẻ Nhất?
  • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán AIR-AP1810W-K-K9 Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?
BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC
  • Thiết bị AIR-AP1810W-K-K9 Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
  • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
  • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
  • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
  • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành
CAM KẾT CỦA CISCOVIETNAM
  1. Hàng Chính Hãng 100%.
  2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
  3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
  4. Bảo Hành 12 Tháng
  5. Bảo Hành Chính Hãng
  6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
  7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
  8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
  9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
  10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc
KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI
THÔNG TIN ĐẶT HÀNG AIR-AP1810W-K-K9 TẠI CISCOVIETNAM
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Đánh giá (0)
Đánh giá Bộ Phát sóng WiFi Cisco AIR-AP1810W-K-K9
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá