Bộ Phát sóng WiFi Cisco AIR-AP1810W-Z-K9
Giá gốc là: 18.333.000₫.Giá hiện tại là: 11.350.000₫.
  • Part Number: AIR-AP1810W-Z-K9
  • Mô tả: Cisco AIR-AP1810W Series Access Point, 802.11ac Wave 2/2×2:2 MIMO/3 GbE Ports
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
Mô tả
AIR-AP1810W-Z-K9 là điểm truy cập thuộc dòng Wifi Cisco 1810W Catalyst. Wifi Cisco 1810 cung cấp một điểm truy cập nhỏ gọn, có thể gắn vào tấm tường, lý tưởng cho khách sạn, tàu du lịch, hội trường dân cư hoặc triển khai nhiều đơn vị ở khác, Cisco 1810W Series kết hợp kết nối không dây Gigabit Ethernet có dây và 802.11ac Wave 2 thành một thiết bị kiểu dáng đẹp, được xây dựng để tận dụng cơ sở hạ tầng cáp hiện có.
Wifi Cisco 1810W
Wifi Cisco 1810W
AIR-AP1810W-Z-K9 802.11ac Wave 2 1810w, 2x2:2, 3 GbE; Z Domain
AIR-AP1810W-Z-K9 802.11ac Wave 2 1810w, 2×2:2, 3 GbE; Z Domain
Thông số nhanh
Mã sản phẩm AIR-AP1810W-Z-K9
Kết hợp tỷ lệ tối đa (MRC)
Các kênh 20, 40 và 80 MHz
Tốc độ dữ liệu PHY lên đến 866,7 Mbps (80 MHz trên 5 GHz)
Miền quy định Z (miền quy định Z):
– 2,412 đến 2,462 GHz; 11 kênh
– 5,180 đến 5,320 GHz; 8 kênh
– 5.500 đến 5.700 GHz; 8 kênh
(không bao gồm 5,600 đến 5,640 GHz)
– 5,745 đến 5,825 GHz; 5 kênh
Hệ thống – 512 MB DRAM
– 256 MB flash
– Hệ thống 1,4 GHz CPU lõi kép
Kích thước (W x L x H) 165 x 114 x 41 mm (Điểm truy cập không có giá đỡ))
Cân nặng 560g (Điểm truy cập không có giá đỡ hoặc bất kỳ phụ kiện nào khác)
So sánh AIR-AP1810W-Z-K9 với các mặt hàng tương tự
Mô hình AIR-OEAP1810-Z-K9 AIR-AP1810W-Z-K9
– 2,412 đến 2,462 GHz; 11 kênh
– 5,180 đến 5,320 GHz; 8 kênh
– 5.500 đến 5.700 GHz; 8 kênh
– 5,745 đến 5,825 GHz; 5 kênh
Z (miền quy định Z):
– 2,412 đến 2,462 GHz; 11 kênh
– 5,180 đến 5,320 GHz; 8 kênh
– 5.500 đến 5.700 GHz; 8 kênh
– 5,745 đến 5,825 GHz; 5 kênh
Tính năng và lợi ích
Bảng 3. Tính năng và lợi ích của Wifi 1810W Series
Đặc tính Lợi ích
Điểm khác biệt với các điểm truy cập khác
Các Điểm Truy cập Dòng Aironet 1810W hỗ trợ chuẩn 802.11ac Wave 2 mới nhất để có hiệu suất cao hơn, khả năng truy cập lớn hơn và mạng mật độ cao hơn. Với bộ đàm kép đồng thời và băng tần kép với 802.11ac Wave 2 MU-MIMO, điểm truy cập này có thể xử lý số lượng ngày càng tăng các thiết bị băng thông cao sẽ sớm trở thành một phần bình thường của mạng.
Wifi Cisco 1810W Series cho phép truy cập có dây qua Nguồn qua Ethernet (PoE). Tính năng này cung cấp khả năng truy cập có dây với PoE out cho các thiết bị khác như điện thoại IP, camera an ninh, máy in và máy photocopy. Ngoài PoE tiêu chuẩn, điểm truy cập có thể được cấp nguồn bằng bộ chuyển đổi AC. Dòng 1810W đi kèm với ba cổng Gigabit Ethernet cục bộ, một cổng Gigabit Ethernet đường lên và một cổng RJ-45 chuyển tiếp thụ động, cho phép nhiều kết nối khác nhau.
Kết Luận
CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ BỘ PHÁT SÓNG WIFI CISCO AIR-AP1810W-Z-K9 ?
  • Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Cisco AIR-AP1810W-Z-K9 ?
TẠI SAO NÊN MUA AIR-AP1810W-Z-K9 TẠI CISCOVIETNAM
  • Bạn đang cần mua AIR-AP1810W-Z-K9 Chính Hãng?
  • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán AIR-AP1810W-Z-K9 Giá Rẻ Nhất?
  • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán AIR-AP1810W-Z-K9 Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?
BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC
  • Thiết bị AIR-AP1810W-Z-K9 Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
CAM KẾT CỦA CISCOVIETNAM
  1. Hàng Chính Hãng 100%.
KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI
THÔNG TIN ĐẶT HÀNG AIR-AP1810W-Z-K9 TẠI CISCOVIETNAM
Đánh giá (0)
Đánh giá Bộ Phát sóng WiFi Cisco AIR-AP1810W-Z-K9
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá