Bộ Phát sóng WiFi Cisco AIR-AP1815W-B-K9C
Trong đó có AIR-AP1815W-B-K9C là Điểm truy cập Cisco Aironet 1815W 802.11ac Wave 2
Thông tin chi tiết sản phẩm AIR-AP1815W-B-K9C
Các tính năng của điểm truy cập AIR-AP1815W-B-K9C là:
(Các) chế độ hoạt động được hỗ trợ:
– Tập trung, bao gồm Chế độ phụ Địa phương nâng cao
– Chế độ OfficeExtend với mã hóa dựa trên phần cứng
– Chế độ FlexConnect
– Chế độ giám sát, bao gồm cả Chế độ cục bộ nâng cao (ELM)
– Mobility Express
Các tính năng radio được hỗ trợ AIR-AP1815W-B-K9C là:
– Bộ đàm đồng thời 2,4 GHz và 5 GHz
– Đài 2.4GHz với 2TX x 2RX và 2 hơi nước không gian
– Đài 5GHz với 2TX x 2RX và 2 hơi nước không gian
-Định dạng chùm tia truyền dựa trên 802.11ac
-Chất lượng dịch vụ (QoS)
-Quản lý tài nguyên vô tuyến(RRM)
-Phát hiện giả mạo
– BandSelect
-Tích hợp Bluetooth LE 4.1 radio để theo dõi vị trí và tài sản.
AIR-AP1815W-B-K9C có AP hỗ trợ các giao diện bên ngoài phần cứng sau:
– Ba cổng GigE Ethernet cục bộ, một cổng GigE đường lên và một cổng RJ45 truyền qua thụ động.
– Giao diện bảng điều khiển quản lý RS-232 thông qua đầu nối 4 chân tùy chỉnh AIR-CONSADPT
Công suất của cổng PoE-Out 802.3af Class 0 (15.4W) khi AP được cấp nguồn bởi nguồn 802.3at.Cổng PoE-Out không cung cấp bất kỳ đầu ra nguồn nào khi AP được cấp nguồn bởi nguồn 802.3af.
– Một cổng chuyển tiếp thụ động RJ-45 (quay lại phía dưới).
– Nút chế độ. Để biết thông tin về cách sử dụng nút Chế độ
-Ba cổng Gigabit Ethernet cục bộ có sẵn để kết nối an toàn các thiết bị có dây vào mạng.
Hai ăng-ten băng tần kép 2,4 GHz / 5 GHz tích hợp nằm ở hai bên của điểm truy cập 1815w dưới vỏ trên cùng. Độ lợi đỉnh của ăng-ten tương ứng là khoảng 2 dBi và 3 dBi ở băng tần 2,4 GHz và 5 GHz