Bộ Phát sóng WiFi Cisco AIR-AP1815W-D-K9C
Trong đó có AIR-AP1815W-D-K9C là Điểm truy cập Cisco Aironet 1815W 802.11ac Wave 2
Thông tin chi tiết sản phẩm AIR-AP1815W-D-K9C
Các tính năng của điểm truy cập AIR-AP1815W-D-K9C là:
– Mobility Express
Các tính năng radio được hỗ trợ AIR-AP1815W-D-K9C là:
– Bộ đàm đồng thời 2,4 GHz và 5 GHz
– Đài 2.4GHz với 2TX x 2RX và 2 hơi nước không gian
– Đài 5GHz với 2TX x 2RX và 2 hơi nước không gian
AIR-AP1815W-D-K9C có AP hỗ trợ các giao diện bên ngoài phần cứng sau:
– Ba cổng GigE Ethernet cục bộ, một cổng GigE đường lên và một cổng RJ45 truyền qua thụ động.
– Giao diện bảng điều khiển quản lý RS-232 thông qua đầu nối 4 chân tùy chỉnh AIR-CONSADPT
Công suất của cổng PoE-Out 802.3af Class 0 (15.4W) khi AP được cấp nguồn bởi nguồn 802.3at.Cổng PoE-Out không cung cấp bất kỳ đầu ra nguồn nào khi AP được cấp nguồn bởi nguồn 802.3af.
Hai ăng-ten băng tần kép 2,4 GHz / 5 GHz tích hợp nằm ở hai bên của điểm truy cập 1815w dưới vỏ trên cùng. Độ lợi đỉnh của ăng-ten tương ứng là khoảng 2 dBi và 3 dBi ở băng tần 2,4 GHz và 5 GHz