Bộ Phát sóng WiFi Cisco AIR-OEAP1810-F-K9
Với thiết kế kiểu dáng đẹp và kiểu dáng nhỏ gọn, Điểm truy cập Cisco Aironet 1810W Series mang lại đầy đủ chức năng hiệu suất cao của Cisco cho việc triển khai nhiều đơn vị ở.
Các Điểm Truy cập Dòng Cisco Aironet 1810W cung cấp một điểm truy cập nhỏ gọn, có thể gắn vào tấm tường, lý tưởng cho khách sạn, tàu du lịch, hội trường dân cư hoặc triển khai nhiều đơn vị ở khác. Dòng Aironet 1810W kết hợp kết nối không dây Gigabit Ethernet có dây và 802.11ac Wave 2 thành một thiết bị kiểu dáng đẹp, được xây dựng để tận dụng cơ sở hạ tầng cáp hiện có. Sự kết hợp này làm giảm tổng chi phí sở hữu mà không ảnh hưởng đến người dùng cuối.
Với 802.11ac Wave 2, Dòng 1810W cung cấp tốc độ dữ liệu lên đến 867 Mbps trên đài 5 GHz, vượt quá tốc độ dữ liệu được cung cấp bởi các điểm truy cập 802.11n cao cấp hiện nay. Nó cũng cho phép các thiết bị có dây kết nối với mạng mà không cần đầu tư thêm vào cơ sở hạ tầng cáp.
Dòng 1810W mang lại hiệu suất hàng đầu trong ngành cho các kết nối có dây hoặc không dây an toàn và đáng tin cậy cao, đồng thời mang đến trải nghiệm di động mạnh mẽ.
Thông số nhanh
| Mã sản phẩm | AIR-OEAP1810-F-K9 |
| Giao diện | – Cổng đường lên PoE 1 × 10/100 / 1000BASE-T
| Đặc trưng | 2×2 MIMO một người dùng / đa người dùng với hai luồng không gian
Kết hợp tỷ lệ tối đa (MRC) Các kênh 20, 40 và 80 MHz Tốc độ dữ liệu PHY lên đến 866,7 Mbps (80 MHz trên 5 GHz) Tổng hợp gói: A-MPDU (Tx / Rx), A-MSDU (Rx) Lựa chọn tần số động 802.11 (DFS) Hỗ trợ đa dạng dịch chuyển theo chu kỳ (CSD) |
| Miền quy định | F (miền điều chỉnh F):
– 2,412 đến 2,472 GHz; 13 kênh – 5,745 đến 5,805 GHz; 4 kênh |
| Ăng-ten tích hợp | – 2,4 GHz, tăng 2 dBi
– 5 GHz, tăng 5 dBi |
| Hệ thống | – 512 MB DRAM
– 256 MB flash – Hệ thống 1,4 GHz CPU lõi kép |
| Kích thước (W x L x H) | 165 x 114 x 41 mm (Điểm truy cập không có giá đỡ)) |
| Cân nặng | 560g (Điểm truy cập không có giá đỡ hoặc bất kỳ phụ kiện nào khác) |
Cổng và kết nối trên AP
Hình 1 Bộ mặt của AP
| 1 | Vị trí của đèn LED trạng thái, cùng với các cổng và đầu nối, trên đế của AP | 2 | Vị trí của cổng DC 48V ở phía bên trái của AP |
Hình 2 AP được gắn trong Cradle để gắn ngang / bảng
| 1 | Đèn LED chỉ báo Trạng thái AP khi AP được gắn vào giá đỡ | 2 | Vị trí của cổng DC 48V ở phía bên trái của AP |
Hình 3 Cơ sở của AP với các cổng và đầu nối
| 1 | Vị trí của đèn LED Trạng thái ẩn.
Bạn chỉ có thể nhìn thấy đèn LED khi nó sáng lên. |
4 | Cổng LAN 3. |
| 2 | Cổng điều khiển.
5 | Cổng LAN 2. |
| 3 | Cổng Pass-Through thụ động.
RJ-45, từ chân AP đến mặt sau của AP. |
6 | Cổng PSE / LAN 1.
Cổng này cung cấp nguồn PoE-Out 802.3af / at Power Sourcing Equipment (PSE) trên giao diện LAN 1 Ethernet. Với đầu vào 802.3at, PoE-Out là 6,95W (Lớp 2). Với đầu vào DC, PoE-Out là 12,95W (Lớp 0). |
Lưu ý
Lưu ý
Hình 4 Phía bên trái của AP
| 1 | Cổng nguồn 48V DC | 2 | Khe khóa Kensington |