Switch Cisco C1000-16T-2G-L
Giá gốc là: 34.587.000₫.Giá hiện tại là: 17.320.000₫.
  • Part Number: C1000-16T-2G-L
  • Mô tả: Cisco Catalyst 1000 Switch, 16x1G RJ45/2x1G SFP/Uplink
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 12 Tháng.
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
Chính sách bán hàng
Mô tả
SWITCHES CISCO C1000-16T-2G-L
Switch Cisco C1000-16T-2G-L
Cisco Switch Catalyst 1000
Cisco Switch Catalyst 1000
Thông số nhanh của C1000-16T-2G-L
Mã sản phẩm C1000-16T-2G-L
Sự miêu tả Cổng Ethernet 16x 10/100/1000, liên kết lên 2x 1G SFP
Cổng Gigabit Ethernet 16
Giao diện đường lên 2 SFP
Ngân sách nguồn PoE +
Không quạt Y
Kích thước (WxDxH tính bằng inch) 10,56 x 10,69 x 1,73
CPU ARM v7 800 MHz
DRAM 512 MB
Bộ nhớ flash 256 MB
Băng thông chuyển tiếp 18 Gb / giây
Chuyển đổi băng thông 36 Gb / giây
Tỷ lệ chuyển tiếp (64 – byte L3 gói) 26,78 Mpps
So sánh với các mặt hàng tương tự
Mã sản phẩm C1000-16T-E-2G-L C1000-16P-2G-L C1000-16P-E-2G-L C1000-16T-2G-L C1000-16FP-2G-L
Sự miêu tả Cổng Ethernet 16x 10/100/1000, liên kết lên 2x 1G SFP với PS bên ngoài 16x 10/100/1000 cổng Ethernet PoE + và ngân sách 120W PoE, 2x 1G SFP liên kết lên Cổng Ethernet PoE + 16x 10/100/1000 và ngân sách PoE 120W, liên kết lên 2x 1G SFP với PS bên ngoài Cổng Ethernet 16x 10/100/1000, liên kết lên 2x 1G SFP 16x 10/100/1000 cổng Ethernet PoE + và ngân sách 240W PoE, 2x 1G SFP liên kết lên
Cổng Gigabit Ethernet 16 16 16 16 16
Giao diện đường lên 2 SFP 2 SFP 2 SFP 2 SFP 2 SFP
Ngân sách nguồn PoE + 120W 120W 240W
Không quạt Y Y Y Y Y
CPU ARM v7 800 MHz ARM v7 800 MHz ARM v7 800 MHz ARM v7 800 MHz ARM v7 800 MHz
DRAM 512 MB 512 MB 512 MB 512 MB 512 MB
Bộ nhớ flash 256 MB 256 MB 256 MB 256 MB 256 MB
Băng thông chuyển tiếp 18 Gb / giây 18 Gb / giây 18 Gb / giây 18 Gb / giây 18 Gb / giây
Chuyển đổi băng thông 36 Gb / giây 36 Gb / giây 36 Gb / giây 36 Gb / giây 36 Gb / giây
Tỷ lệ chuyển tiếp (64 – byte L3 gói) 26,78 Mpps 26,78 Mpps 26,78 Mpps 26,78 Mpps 26,78 Mpps
Kết Luận
CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ C1000-16T-2G-L ?
  • Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Cisco C1000-16T-2G-L ?
  • Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp
  • Hoặc bạn có thể gửi email về địa chỉ: info@ciscovietnam.vn
CẢNH BÁO VỀ THIẾT BỊ CISCO KHÔNG RÕ NGUỒN GỐC XUẤT XỨ TRÊN THỊ TRƯỜNG
TẠI SAO NÊN MUA C1000-16T-2G-L TẠI CISCO CHÍNH HÃNG
  • Bạn đang cần mua C1000-16T-2G-L Chính Hãng?
  • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán C1000-16T-2G-L Giá Rẻ Nhất?
  • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán C1000-16T-2G-L Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?
BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC
  • Thiết bị C1000-16T-2G-L Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
  • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
  • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
  • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
  • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành
CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG
  1. Hàng Chính Hãng 100%.
  2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
  3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
  4. Bảo Hành 12 Tháng
  5. Bảo Hành Chính Hãng
  6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
  7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
  8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
  9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
  10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc
KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI
THÔNG TIN ĐẶT HÀNG C1000-16T-2G-L TẠI CISCO CHÍNH HÃNG
Thông số kỹ thuật
Sự miêu tả Hiệu suất
Phần cứng
Giao diện Cổng Ethernet 16x 10/100/1000, liên kết lên 2x 1G SFP
Cổng bảng điều khiển ·         1x RJ-45 Ethernet
·         USB mini-B
·         Cổng USB-A để lưu trữ và bảng điều khiển Bluetooth
Đèn LED chỉ báo ·         Trạng thái mỗi cổng: tính toàn vẹn của liên kết, bị vô hiệu hóa, hoạt động
·         Tình trạng hệ thống: hệ thống
Kích thước (WxDxH tính bằng inch) 10,56 x 12,73 x 1,73
Bộ nhớ và bộ xử lý
CPU ARM v7 800 MHz
KỊCH 512 MB
Bộ nhớ flash 256 MB
Hiệu suất
Tốc độ chuyển tiếp
(gói L3 64 ‑ byte)
26,78 Mpps
Địa chỉ MAC Unicast 15,360
Các tuyến trực tiếp unicast IPv4 542
Các tuyến gián tiếp đơn phát IPv4 256
Các tuyến trực tiếp unicast IPv6 414
Các tuyến gián tiếp đơn IPv6 128
Các tuyến tĩnh IPv4 16
Các tuyến tĩnh IPv6 16
Các tuyến phát đa hướng IPv4 và nhóm IGMP 1024
Nhóm phát đa hướng IPv6 1024
ACE bảo mật IPv4 / MAC 600
ACE bảo mật IPv6 600
Các VLAN hoạt động tối đa 256
Có sẵn các ID VLAN 4094
Phiên bản STP tối đa 64
Phiên SPAN tối đa 4
Gói MTU-L3 9198 byte
Khung Ethernet Jumbo 10,240 byte
Bảo vệ sự xâm nhập IP20
Chết thở hổn hển Đúng
Điện
Quyền lực Sử dụng dây nguồn AC đi kèm để kết nối đầu nối nguồn AC với ổ cắm điện AC
Điện áp (tự động thay đổi) 110 đến 220V AC trong
Tần số 50 là 60 Hz
Hiện hành 0,16A đến 0,26A