Switch Cisco C1200-8P-E-2G
Giá gốc là: 7.560.000₫.Giá hiện tại là: 6.500.000₫.
  • Model: C1200-8P-E-2G
  • Detail: 8x 10/100/1000 PoE+ ports with 67W power budget, 2x Gigabit copper/SFP combo ports, Rack-mountable
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 12 Tháng.
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
Chính sách bán hàng
Mô tả
Thông số kỹ thuật nhanh
Thương hiệu Cisco
Người mẫu C1200-8P-E-2G
Cổng 8x 10/100/1000 PoE+
Tổng ngân sách điện PoE 120W
Liên kết ngược 2x 1G SFP
Tính năng sản phẩm
  • ● 8 cổng PoE+ hiệu suất cao cung cấp tới 30W cho mỗi cổng