Tổng quan về Wifi Cisco C9105AXW-F
C9105AXW-F internal antennas; Wi-Fi 6; 2x2 MIMO with two spatial streams, F Domain
C9105AXW-F internal antennas; Wi-Fi 6; 2×2 MIMO with two spatial streams, F Domain
Thông số nhanh
Bảng 1 cho thấy thông số kỹ thuật nhanh của C9105AXW-F
Số bộ phận C9105AXI-F
● 20-, 40-, 80- kênh
● Tốc độ dữ liệu PHY lên đến 1,488 Gbps (80 MHz với 5 GHz và 20 MHz với 2,4 GHz)
Ăng ten tích hợp Chất xúc tác 9105AXW
● 2,4 GHz: Độ lợi đỉnh 3 dBi, ăng ten bên trong
● 5 GHz: Độ lợi đỉnh 5 dBi, ăng ten bên trong
Giao diện Chất xúc tác 9105AXW
● Giao diện đường lên 1x 100/1000/2500 Base-T (Ethernet)
● Giao diện đường xuống 3x 10/100/1000 Base-T (Ethernet) (LAN1, LAN2 và LAN3, LAN1 hỗ trợ 10,5W PSE Power Budget)
● Cổng bảng điều khiển quản lý (RJ-45)
● USB 2.0 ở 4,5W
Đặc tính Những lợi ích
Wi-Fi 6 (802.11ax) Tiêu chuẩn mới nổi IEEE 802.11ax, còn được gọi là Không dây hiệu quả cao (HEW) hoặc Wi-Fi 6, được xây dựng dựa trên 802.11ac. Nó mang lại trải nghiệm tốt hơn trong các môi trường điển hình với hiệu suất dễ dự đoán hơn cho các ứng dụng nâng cao như video 4K hoặc 8K, ứng dụng cộng tác mật độ cao, độ nét cao, văn phòng không dây và IoT. Wi-Fi 6 được thiết kế để sử dụng cả hai băng tần 2,4 GHz và 5 GHz, không giống như chuẩn 802.11ac.