TỔNG QUAN VỀ FIREWALL CISCO FPR1010-ASA-K9
CISCO FIREPOWER 1000 SERIES
CISCO FIREPOWER 1000 SERIES
FPR1010-ASA-K9 Cisco Firepower 1010 ASA Appliance, Desktop
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA FPR1010-ASA-K9
Đặc trưng 1010
Thông lượng: Tường lửa (FW) + Khả năng hiển thị và kiểm soát ứng dụng (AVC) (1024B) 650 Mb / giây
Thông lượng: FW + AVC + Hệ thống ngăn chặn xâm nhập (IPS) (1024B) 650 Mb / giây
Thông lượng: FW + AVC (450B) 225 Mb / giây
Thông lượng: FW + AVC + IPS (450B) 225 Mb / giây
Các phiên đồng thời tối đa, với AVC 100 nghìn
Kết nối mới tối đa mỗi giây, với AVC 6 nghìn
Bảo mật lớp truyền tải (TLS) 150 Mb / giây
Thông lượng: NGIPS (1024B) 650 Mb / giây
Thông lượng: NGIPS (450B) 225 Mb / giây
Thông lượng IPSec VPN (1024B TCP w / Fastpath) 300 Mb / giây
Cisco Firepower Device Manager (quản lý cục bộ) Đúng
Đột quỵ Tiêu chuẩn, hỗ trợ hơn 4000 ứng dụng, cũng như vị trí địa lý, người dùng và trang web
AVC: Hỗ trợ OpenAppID cho các trình phát hiện ứng dụng mã nguồn mở tùy chỉnh Tiêu chuẩn
Cisco Security Intelligence Tiêu chuẩn, với IP, URL và thông tin về mối đe dọa DNS
Hộp cát Cisco AMP Threat Grid Có sẵn
Lọc URL: số danh mục Hơn 80
Lọc URL: số lượng URL được phân loại Hơn 280 triệu
Tính khả dụng cao và phân cụm Hoạt động / chờ
Thông số kỹ thuật phần cứng
Kích thước (Cao x Rộng x Dày) 1,82 x 7,85 x 8,07 inch
Hệ số hình thức (đơn vị giá đỡ) Máy tính để bàn
I / O tích hợp 8 x RJ-45
Cổng quản lý mạng tích hợp Cổng Ethernet 1 x 10M / 100M / 1GBASE-T (RJ-45)
Cổng nối tiếp 1 x bảng điều khiển RJ-45
USB 1 x USB 3.0 Loại A (500mA)
Lưu trữ 1 x 200 GB
Cấu hình nguồn điện + 12V và -53,5V
Điện áp đầu vào AC 100 đến 240V AC
Dòng điện đầu vào tối đa AC <2A ở 100V, <1A ở 240V
Công suất đầu ra tối đa AC 115W (55W của + 12V và 60W của -53,5V)
Tần số AC 50 là 60 Hz
Hiệu quả AC > 88% khi tải 50%
không ai
Người hâm mộ không ai
Tiếng ồn 0 dBA
Rack có thể lắp Đúng. Bộ dụng cụ riêng biệt phải được đặt hàng
Cân nặng 3 lb (1,36 kg)
Nhiệt độ: hoạt động 32 đến 104 ° F (0 đến 40 ° C)
Nhiệt độ: không hoạt động -13 đến 158 ° F (-25 đến 70 ° C)
Độ ẩm: hoạt động 90% không ngưng tụ
Độ ẩm: không hoạt động 10 đến 90% không ngưng tụ