TỔNG QUAN VỀ FIREWALL CISCO FPR1120-NGFW-K9
CISCO FIREPOWER 1000 SERIES
CISCO FIREPOWER 1000 SERIES
FPR1120-NGFW-K9 Cisco Firepower 1120 NGFW Appliance, 1U
Thông số nhanh của FPR1120-NGFW-K9
Bảng thông số nhanh của FPR1120-NGFW-K9
Mô hình FPR1120-NGFW-K9
NGFW 1,5 Gb / giây
Hệ thống ngăn chặn xâm nhập thế hệ tiếp theo (NGIPS) 1,5 Gb / giây
Giao diện 8 x RJ45, 4 x SFP
Hệ số hình thức (đơn vị giá đỡ) 1RU
Kích thước (Cao x Rộng x Dày) 1,72 x 17,2 x 10,58 inch.
Thông tin chi tiết sản phẩm
Đặc trưng 1010 1120 1140
Các phiên đồng thời tối đa, với AVC 100 nghìn 200 nghìn 400 nghìn
Kết nối mới tối đa mỗi giây, với AVC 6 nghìn 15 nghìn 22 nghìn
Bảo mật lớp truyền tải (TLS) 150 Mb / giây 700 Mb / giây 1 Gb / giây
Thông lượng: NGIPS (1024B) 650 Mb / giây 1,5 Gb / giây 2,2 Gb / giây
Thông lượng IPSec VPN (1024B TCP w / Fastpath) 300 Mb / giây 1 Gb / giây 1,2 Gb / giây
VPN ngang hàng tối đa 75 150 400
Cisco Firepower Device Manager (quản lý cục bộ) Đúng Đúng Đúng
AVC Tiêu chuẩn, hỗ trợ hơn 4000 ứng dụng, cũng như vị trí địa lý, người dùng và trang web
AVC: Hỗ trợ OpenAppID cho các trình phát hiện ứng dụng mã nguồn mở tùy chỉnh Tiêu chuẩn
Cisco Security Intelligence Tiêu chuẩn, với IP, URL và thông tin về mối đe dọa DNS
Hộp cát Cisco AMP Threat Grid Có sẵn
Lọc URL: số danh mục Hơn 80
Lọc URL: số lượng URL được phân loại Hơn 280 triệu
Tính khả dụng cao và phân cụm Hoạt động / chờ
So sánh với các mặt hàng tương tự
Bảng cho thấy sự so sánh
Mô hình NGFW Hệ thống ngăn chặn xâm nhập thế hệ tiếp theo (NGIPS) Giao diện
FPR1010-NGFW-K9 650 Mb / giây 650 Mb / giây 8 x RJ45
FPR1120-NGFW-K9 1,5 Gb / giây 1,5 Gb / giây 8 x RJ45, 4 x SFP
FPR1140-NGFW-K9 2,2 Gb / giây 2,2 Gb / giây 8 x RJ45, 4 x SFP
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA FPR1120-NGFW-K9
Đặc điểm kỹ thuật FPR1120-NGFW-K9
NGFW 1,5 Gb / giây
I / O tích hợp 8 x RJ-45, 4 x SFP
Cổng quản lý mạng tích hợp Cổng Ethernet 1 x 10M / 100M / 1GBASE-T (RJ-45)
Cổng nối tiếp 1 x bảng điều khiển RJ-45
USB 1 x USB 3.0 Loại A (500mA)
Lưu trữ 1 x 200 GB
Cấu hình nguồn điện + 12V
Điện áp đầu vào AC 100 đến 240V AC
Dòng điện đầu vào tối đa AC <2A ở 100V, <1A ở 240V
Công suất đầu ra tối đa AC 100W
Tần số AC 50 đến 60 Hz
Hiệu quả AC > 85% khi tải 50%
không ai
Người hâm mộ 1 quạt tích hợp
Tiếng ồn 31,7 dBA @ 25C, 56,8 dBA ở hiệu suất hệ thống cao nhất
Rack có thể lắp Đúng. Bao gồm giá đỡ gắn cố định (2 trụ).
Nhiệt độ: hoạt động 32 đến 104 ° F (0 đến 40 ° C)
Nhiệt độ: không hoạt động -13 đến 158 ° F (-25 đến 70 ° C)
Độ ẩm: hoạt động 90% không ngưng tụ
Độ ẩm: không hoạt động 10 đến 90% không ngưng tụ
Cao độ: hoạt động 9843 ft (tối đa)
3000 m (tối đa)
Độ cao: không hoạt động 15.000 ft (tối đa)
Kết Luận
CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ FPR1120-NGFW-K9 ?
  • Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Cisco FPR1120-NGFW-K9 ?
  • Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp
  • Hoặc bạn có thể gửi email về địa chỉ: lienhe@ciscochinhhang.com
CẢNH BÁO VỀ THIẾT BỊ CISCO KHÔNG RÕ NGUỒN GỐC XUẤT XỨ TRÊN THỊ TRƯỜNG
TẠI SAO NÊN MUA FPR1120-NGFW-K9 TẠI CISCO CHÍNH HÃNG
  • Bạn đang cần mua FPR1120-NGFW-K9 Chính Hãng?
  • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán FPR1120-NGFW-K9 Giá Rẻ Nhất?
  • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán FPR1120-NGFW-K9 Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?
BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC
  • Thiết bị FPR1120-NGFW-K9 Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
  • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
  • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
  • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
  • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành
CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG
  1. Hàng Chính Hãng 100%.
  2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
  3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
  4. Bảo Hành 12 Tháng
  5. Bảo Hành Chính Hãng
  6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
  7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
  8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
  9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
  10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc
KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI
THÔNG TIN ĐẶT HÀNG FPR1120-NGFW-K9 TẠI CISCO CHÍNH HÃNG
>>> Địa Chỉ Mua Firewall Cisco FPR1120-NGFW-K9 Tại Hà Nội
Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.
Tel: 024 33 26 27 28
Hotline: (Call/Zalo): 0948.40.70.80
Email: lienhe@ciscochinhhang.com
>>> Địa Chỉ Mua Firewall Cisco FPR1120-NGFW-K9 Tại Sài Gòn
Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
Tel: 024 33 26 27 28
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Đánh giá (0)
Đánh giá FPR1120-NGFW-K9
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá