Tổng quan về IE-2000-16T67-B
IE-2000-16T67-B
IE-2000-16T67-B IP67 IE 16 10/100
Thông tin chi tiết sản phẩm
Bảng 2 cho thấy những điểm nổi bật của bộ chuyển mạch IE 2000 IP67.
Đặc tính Mô tả / lợi ích
Bảo mật điểm cuối mạnh mẽ Hỗ trợ cho những điều sau:
● 802.1x
● An ninh cảng
● Xác thực dựa trên cổng động bằng DHCP
● Lưu lượng truy cập quản trị được mã hóa
● Xác thực tập trung
Sản phẩm được hỗ trợ
Bảng 3 cho thấy các sản phẩm được hỗ trợ.
Mô hình Sự miêu tả
PWR-IE160W-67-DC = Bộ nguồn PoE DC-DC được xếp hạng IP67, Đầu vào: 18V-60V Đầu ra: 54V, 3.1A tối đa 160W
PWR-IE180W-67-AC = Nguồn điện AC-DC PoE được xếp hạng IP67, đầu vào 85-264VAC / 88-300VDC, Đầu ra 54V, tối đa 3,1A, 180Watts
SD-IE-1GB Thẻ nhớ SD 1GB
IE-LICENSE-SPARE Giấy phép dự phòng để nâng cấp phần mềm (tính năng L2 đến L3, vòng MRP, v.v.)
LIC-MRP-MANAGER = Giấy phép quản lý vòng MRP
LIC-MRP-CLIENT = MRP ring Giấy phép ứng dụng khách
LIC-IE2000-IP-L = Cơ sở LAN IE2000 có thể nâng cấp hiện trường lên giấy phép IP Lite
So sánh với các mặt hàng tương tự
Bảng 4 cho thấy sự so sánh.
PID Tổng số cổng 100 MB mã D Cổng mã GE X Giấy phép sản xuất IEEE1588 NAT PoE (+)
IE-2000-8T67-B số 8 số 8 Cơ sở LAN
IE-2000-16T67-B 16 16 Cơ sở LAN
IE-2000-24T67-B 24 24 Cơ sở LAN
IE-2000-8T67P-GE 10 số 8 2 GE Cơ sở LAN X X * X
IE-2000-16T67P-GE 18 16 2 GE Cơ sở LAN X X * X
* Yêu cầu LAN Base to LAN Hình ảnh nâng cao (bật NAT lớp 2)
Đặc điểm kỹ thuật IE-2000-16T67-B
Tổng số cổng 16
100 MB mã D 16
Giấy phép sản xuất Cơ sở LAN
Kích thước (Cao x Rộng x Dày) 9,5 ”x 11,84” x 3,2 ”(241,7 x 300,7 x 81,5 mm)
Cân nặng 7,28 lbs. (3,30 kg)
Phần cứng ● 256MB DRAM với bộ nhớ ECC
● IEEE 1588v2 FPGA
● Bộ nhớ flash trên bo mạch 64MB
● Thẻ nhớ flash SD có thể tháo rời 1GB (tùy chọn)
báo thức ● Rơ le đầu ra cảnh báo một cảnh báo sử dụng đầu nối M12 A được mã hóa 5 chân (Định mức tối đa: 24VDC @ 1A / 48VDC @ 0.5A)
Điện áp đầu vào được hỗ trợ ● 9,6-60VDC
● PWR-IE160W-67-DC =: 18-60VDC, 12A
Đánh giá sức mạnh ● 0,027KVA
Sự tiêu thụ năng lượng ● 10-20W
Kết nối và cáp Cáp dữ liệu
● Đầu nối cáp 4 cực (chân) được mã hóa bằng đồng 100 Base-T M12 D
● Đầu nối có thể được mã hóa 8 cực (chân) bằng đồng GE M12 X
Cáp báo động
● Cáp 5 chân được mã hóa M12
Cáp bảng điều khiển
● M12 Một đầu nối 5 chân được mã hóa
Cáp cung cấp điện
● Cáp nguồn cho nguồn điện, bộ dây một đầu Mini-Change A-Size, 4 cực, đầu cái để thắt bím, cáp PVC 16 AWG.
● Cáp nguồn sang IE2000 Bộ chuyển đổi IP67: Bộ dây nối hai đầu cỡ A Mini-Change, 4 cực từ nam sang nữ. 16 AWG, cáp TPE.
● Cáp nguồn cho nguồn AC-DC, Bộ dây một đầu loại A có thể thay đổi nhỏ, 3 chân, đầu cắm cái ở một đầu để thắt bím, cáp PVC 16 AWG.
● Dây nguồn từ nguồn điện đến nguồn điện: Dây nguồn cái 2 lỗ để mở đầu nối DC đầu vào.
Nhiệt độ hoạt động ● -40 ° C đến + 75 ° C
● -40 ° C đến + 70 ° C (hoạt động bao vây thông gió)
● -40 ° C đến + 60 ° C (hoạt động trong vỏ bọc kín)
● -34 ° C đến + 75 ° C (200 LFM trở lên – hoạt động với vỏ bọc được trang bị quạt hoặc quạt gió)
● -40 ° C đến + 85 ° C (loại được thử nghiệm đến + 85 ° C trong 16 giờ)
● Độ cao: Lên đến 13.800 feet (4570 mét)
Nhiệt độ bảo quản ● -40 ° C đến + 85 ° C
● IEC 60068-2-14
● Độ cao: Lên đến 13.800 feet hoặc 4.200 mét
MTBF ● Thời gian trung bình giữa các lần hỏng: 374.052 giờ (42,7 năm)
Kết Luận
CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ IE-2000-16T67-B ?
  • Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Cisco IE-2000-16T67-B ?
  • Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp
  • Hoặc bạn có thể gửi email về địa chỉ: lienhe@ciscochinhhang.com
CẢNH BÁO VỀ THIẾT BỊ CISCO KHÔNG RÕ NGUỒN GỐC XUẤT XỨ TRÊN THỊ TRƯỜNG
TẠI SAO NÊN MUA IE-2000-16T67-B TẠI CISCO CHÍNH HÃNG
  • Bạn đang cần mua IE-2000-16T67-B Chính Hãng?
  • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán IE-2000-16T67-B Giá Rẻ Nhất?
  • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán IE-2000-16T67-B Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?
BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC
  • Thiết bị IE-2000-16T67-B Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
  • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
  • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
  • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
  • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành
CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG
  1. Hàng Chính Hãng 100%.
  2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
  3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
  4. Bảo Hành 12 Tháng
  5. Bảo Hành Chính Hãng
  6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
  7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
  8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
  9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
  10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc
KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI
THÔNG TIN ĐẶT HÀNG IE-2000-16T67-B TẠI CISCO CHÍNH HÃNG
>>> Địa Chỉ Mua Switch Cisco IE-2000-16T67-B Tại Hà Nội
Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.
Tel: 024 33 26 27 28
Hotline: (Call/Zalo): 0948.40.70.80
Email: lienhe@ciscochinhhang.com
>>> Địa Chỉ Mua Switch Cisco IE-2000-16T67-B Tại Sài Gòn
Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
Tel: 024 33 26 27 28
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Đánh giá (0)
Đánh giá IE-2000-16T67-B
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá