Tổng quan về IE-2000-16T67P-GE
IE-2000-16T67P-GE
IP67 IE 8 10/100, 8 poe, 2 GE, với 1588 & NAT
Thông tin chi tiết sản phẩm
Bảng 2 cho thấy những điểm nổi bật của bộ chuyển mạch IE 2000 IP67.
Sản phẩm được hỗ trợ
Bảng 3 cho thấy các sản phẩm được hỗ trợ.
Mô hình Sự miêu tả
PWR-IE160W-67-DC = Bộ nguồn PoE DC-DC được xếp hạng IP67, Đầu vào: 18V-60V Đầu ra: 54V, 3.1A tối đa 160W
PWR-IE180W-67-AC = Nguồn điện AC-DC PoE được xếp hạng IP67, đầu vào 85-264VAC / 88-300VDC, Đầu ra 54V, tối đa 3,1A, 180Watts
So sánh với các mặt hàng tương tự
Bảng 4 cho thấy sự so sánh.
PID Tổng số cổng 100 MB mã D Cổng mã GE X Giấy phép sản xuất IEEE1588 NAT PoE (+)
IE-2000-8T67-B số 8 số 8 Cơ sở LAN
IE-2000-16T67-B 16 16 Cơ sở LAN
IE-2000-24T67-B 24 24 Cơ sở LAN
IE-2000-8T67P-GE 10 số 8 2 GE Cơ sở LAN X X * X
IE-2000-16T67P-GE 18 16 2 GE Cơ sở LAN X X * X
* Yêu cầu LAN Base to LAN Hình ảnh nâng cao (bật NAT lớp 2)
Đặc điểm kỹ thuật IE-2000-16T67P-GE
Tổng số cổng 18
100 MB mã D 16
Cổng mã GE X 2 GE
Giấy phép sản xuất Cơ sở LAN
IEEE1588 Đúng
NAT Đúng
PoE (+) Đúng
Kích thước (Cao x Rộng x Dày) 9,5 ”x 11,84” x 3,2 ”(241,7 x 300,7 x 81,5 mm)
Cân nặng 7,28 lbs. (3,30 kg)
báo thức ● Rơ le đầu ra cảnh báo một cảnh báo sử dụng đầu nối M12 A được mã hóa 5 chân (Định mức tối đa: 24VDC @ 1A / 48VDC @ 0.5A)
Điện áp đầu vào được hỗ trợ ● với PoE: 44-57VDC, với PoE + 50-57VDC
● PWR-IE160W-67-DC =: 18-60VDC, 12A
Đánh giá sức mạnh ● 0,2KVA
Sự tiêu thụ năng lượng ● 137-150W
Cáp cung cấp điện
● Cáp nguồn cho nguồn điện, bộ dây một đầu Mini-Change A-Size, 4 cực, đầu cái để thắt bím, cáp PVC 16 AWG.
● Cáp nguồn sang IE2000 Bộ chuyển đổi IP67: Bộ dây nối hai đầu cỡ A Mini-Change, 4 cực từ nam sang nữ. 16 AWG, cáp TPE.
● Cáp nguồn cho nguồn AC-DC, Bộ dây một đầu loại A có thể thay đổi nhỏ, 3 chân, đầu cắm cái ở một đầu để thắt bím, cáp PVC 16 AWG.
Kết Luận
CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ IE-2000-16T67P-GE ?
  • Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Cisco IE-2000-16T67P-GE ?
TẠI SAO NÊN MUA IE-2000-16T67P-GE TẠI CISCO CHÍNH HÃNG
  • Bạn đang cần mua IE-2000-16T67P-GE Chính Hãng?
  • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán IE-2000-16T67P-GE  Giá Rẻ Nhất?
  • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán IE-2000-16T67P-GE Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?
BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC
  • Thiết bị IE-2000-16T67P-GE Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG
  1. Hàng Chính Hãng 100%.
KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI
THÔNG TIN ĐẶT HÀNG IE-2000-16T67P-GE TẠI CISCO CHÍNH HÃNG
>>> Địa Chỉ Mua Switch Cisco IE-2000-16T67P-GE Tại Hà Nội
Email: lienhe@ciscochinhhang.com
>>> Địa Chỉ Mua Switch Cisco IE-2000-16T67P-GE Tại Sài Gòn
Đánh giá (0)
Đánh giá IE-2000-16T67P-GE
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá