Tổng quan về Cisco Meraki MA-PWR-90WAC
MA-PWR-90WAC là thiết bị nguồn thuộc Cisco Meraki MX Appliances.
MA-PWR-90WAC Meraki MS120-8LP/MX65 Replacement Power Adapter (90 WAC)
Thông số nhanh của MA-PWR-90WAC
MX64
MX64W MX65 MX65W
Các trường hợp sử dụng được đề xuất Nhánh nhỏ Nhánh nhỏ Nhánh nhỏ Nhánh nhỏ
Khách hàng được đề xuất 50 50 50 50
Thông lượng tường lửa trạng thái 250 Mb / giây 250 Mb / giây 250 Mb / giây 250 Mb / giây
Thông lượng bảo mật nâng cao 200 Mb / giây 200 Mb / giây 200 Mb / giây 200 Mb / giây
Thông lượng VPN tối đa 100 Mb / giây 100 Mb / giây 100 Mb / giây 100 Mb / giây
Đường hầm VPN đồng thời tối đa 50 50 50 50
Giao diện WAN – Chuyên dụng 1 x GbE RJ45
1 x USB (chuyển đổi dự phòng di động 1 )
1 x GbE RJ45
2 x GbE RJ45
2 x GbE RJ45
Giao diện WAN – Mục đích kép 2 1 x GbE RJ45 1 x GbE RJ45
Giao diện LAN 4 x GbE RJ45 4 x GbE RJ45 10 x GbE RJ45 (2 x PoE +) 10 x GbE RJ45 (2 x PoE +)
Web Cache N / A N / A N / A N / A
Gắn Máy tính để bàn / Tường Máy tính để bàn / Tường Máy tính để bàn / Tường Máy tính để bàn / Tường
Kích thước 9,5 ”x 5,2” x 1 ”
(239mm x 132mm x 25mm)
9,5 ”x 5,2” x 1 ”
(239mm x 132mm x 25mm)
10,0 ”x 5,2” x 1 ”
(256mm x 132mm x 25mm)
10,0 ”x 5,2” x 1 ”
(256mm x 132mm x 25mm)
Cân nặng 1,61 lb (0,7 kg) 3,04 lb (1,4 kg) 1,98 lb (0,9 kg) 3,37 lb (1,53 kg)
Nguồn cấp 30W DC (bao gồm) 30W DC (bao gồm) 90W DC (bao gồm) 90W DC (bao gồm)
Tải điện (nhàn rỗi / tối đa) 4W / 10W 6W / 13W 6W / 72W 9W / 79W
Nhiệt độ hoạt động 32 ° F đến 104 ° F (0 ° C đến 40 ° C)
Độ ẩm 5% đến 95%
MX67 MX67W MX67C MX68 MX68W MX68CW
Các trường hợp sử dụng được đề xuất Nhánh nhỏ Nhánh nhỏ Nhánh nhỏ Nhánh nhỏ Nhánh nhỏ Nhánh nhỏ
Khách hàng được đề xuất 50 50 50 50 50 50
Đường hầm VPN đồng thời tối đa 50 50 50 50 50 50
1 x GbE RJ45
1 x Mô-đun di động CAT 6 LTE tích hợp (chuyển đổi dự phòng di động)
Giao diện WAN – Mục đích kép 2 1 x GbE RJ45 1 x GbE RJ45 1 x GbE RJ45
Web Cache N / A N / A N / A N / A N / A N / A
Kích thước 9,4 ”x 5,1” x 1,1 ”
(239mm x 130mm x 27mm)
9,4 ”x 6,5” x 1,1 ”
(239mm x 164mm x 27mm)
9,4 ”x 6,9” x 1,1 ”
(239mm x 176mm x 27mm)
11,2 ”x 5,8” x 1,1 ”
(284mm x 148mm x 27mm)
11,2 ”x 6,8” x 1,1 ”
(284mm x 172mm x 27mm)
11,2 ”x 7” x 1,1 ”
(284mm x 178mm x 27mm)
Nguồn cấp 30W DC 30W DC 30W DC 100W DC 100W DC 100W DC
Tải điện (nhàn rỗi / tối đa) 5W / 14W 15W / 23W 6W / 17W 11W / 79W 19W / 87W 19W / 89W
Nhiệt độ hoạt động 32 ° F đến 113 ° F (0 ° C đến 45 ° C)
Độ ẩm 5% đến 95%
Kết Luận
CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ MA-PWR-90WAC ?
  • Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Cisco MA-PWR-90WAC?
  • Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp
  • Hoặc bạn có thể gửi email về địa chỉ: lienhe@ciscochinhhang.com
CẢNH BÁO VỀ THIẾT BỊ CISCO KHÔNG RÕ NGUỒN GỐC XUẤT XỨ TRÊN THỊ TRƯỜNG
TẠI SAO NÊN MUA MA-PWR-90WAC TẠI CISCO CHÍNH HÃNG
  • Bạn đang cần mua MA-PWR-90WAC Chính Hãng?
  • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán MA-PWR-90WAC Giá  Rẻ Nhất?
  • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán MA-PWR-90WAC Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?
BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC
  • Thiết bị MA-PWR-90WAC  Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
  • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
  • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
  • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
  • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành
CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG
  1. Hàng Chính Hãng 100%.
  2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
  3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
  4. Bảo Hành 12 Tháng
  5. Bảo Hành Chính Hãng
  6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
  7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
  8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
  9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
  10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc
KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI
THÔNG TIN ĐẶT HÀNG MA-PWR-90WACC TẠI CISCO CHÍNH HÃNG
>>> Địa Chỉ Mua Cisco Meraki MA-PWR-90WAC Tại Hà Nội
Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.
Tel: 024 33 26 27 28
Hotline: (Call/Zalo): 0948.40.70.80
Email: lienhe@ciscochinhhang.com
>>> Địa Chỉ Mua Cisco MerakI MA-PWR-90WAC Tại Sài Gòn
Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
Tel: 024 33 26 27 28
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Đánh giá (0)
Đánh giá MA-PWR-90WAC
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá