Nguồn Cisco PWR-C5-600WAC
Giá gốc là: 56.700.000₫.Giá hiện tại là: 38.500.000₫.
  • Part Number: PWR-C5-600WAC
  • Mô Tả: 600W AC Config 5 Power Supply Secondary Power Supply
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 12 Tháng.
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
Chính sách bán hàng
Mô tả
Nguồn Cisco PSU PWR-C5-600WAC là bộ nguồn được sử dụng cho các thiết bị chuyển mạch dòng Switch Cisco Catalyst 9200 Series. Các thiết bị chuyển mạch 9200 Series hỗ trợ tới hai bộ nguồn PSU AC công suất 125W, 600W hoặc 1000W. Các PSU Công suất 600W và 1000W được đánh giá là hiệu quả Platinum cho hiệu suất năng lượng lớn hơn 90 phần trăm khi tải 100 phần trăm. Loại PSU Công suất 125W được đánh giá là hiệu quả Silver với hiệu suất năng lượng lớn hơn 80% khi tải 100%.
Nguồn Cisco PWR-C5-600WAC
Nguồn Cisco PWR-C5-600WAC
  • PSU AC 1000W có công suất tối đa 1000W ở đầu vào 110 V đến 220v.
  • PSU AC 600W có công suất tối đa 600W ở đầu vào 110 V đến 220v.
  • PSU AC 125W có công suất tối đa 125W ở đầu vào 110 V đến 220v