Tổng quan về nguồn Cisco Nexus NXA-PAC-1100W-PI2
NXA-PAC-1100W-PI2 là nguồn Cisco Nexus với công suất lên tới 1100W và khả năng làm mát từ trước ra sau có thể hoạt động hiệu quả 24/7,giúp giảm chi phí hoạt động của máy chủ
| Đặc tính | Sự chỉ rõ |
| Điện áp đầu vào AC | Dải danh nghĩa: 100 và 240 VAC (Dải: 90-132 VAC, 180-264 VAC) |
| Tần số đầu vào AC | Dải danh nghĩa: 50 đến 60 Hz (Dải: 47-63 Hz) |
| Dòng điện đầu vào AC tối đa | 13 A ở 100 VAC
6 A ở 240 VAC |
| Vôn-ampe đầu vào tối đa | 1300 VA ở 100 VAC |
| Công suất đầu ra tối đa trên mỗi nguồn điện | 1100 W |
| Dòng khởi động tối đa | 33 A (thời lượng chu kỳ phụ) |
| Thời gian giữ tối đa | 12 ms ở 1100 W |
| Nguồn điện đầu ra điện áp | 12 VDC |
| Nguồn điện dự phòng điện áp | 12 VDC |
| Yếu tố hình thức | RSP1 |
CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ NXA-PAC-1100W-PI2?
- Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Cisco NXA-PAC-1100W-PI2 ?
- Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp
- Hoặc bạn có thể gửi email về địa chỉ: lienhe@ciscochinhhang.com
CẢNH BÁO VỀ THIẾT BỊ CISCO KHÔNG RÕ NGUỒN GỐC XUẤT XỨ TRÊN THỊ TRƯỜNG
TẠI SAO NÊN MUA NXA-PAC-1100W-PI2 TẠI CISCO CHÍNH HÃNG
- Bạn đang cần mua NXA-PAC-1100W-PI2 Chính Hãng?
- Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán NXA-PAC-1100W-PI2 Giá Rẻ Nhất?
- Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán NXA-PAC-1100W-PI2 Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?
BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC
- Thiết bị NXA-PAC-1100W-PI2 Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
- Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
- Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
- Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
- Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
- Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành
CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG
- Hàng Chính Hãng 100%.