Tổng quan Nguồn Switch Cisco 4500 PWR-C45-1300ACV
PWR-C45-1300ACVnguồn Switch Cisco 4500 có khả năng hoạt động ổn định 24/7 cung cấp tổng công suất 1300W với điệp áp 240v AC, được thiết kế để cung cấp nguồn ổn định và hiệu quả dành cho Switch Cisco 4500 Series.
PWR-C45-1300ACV Catalyst 4500 1300W AC Power Supply (Data and PoE)
Thông số nhanh của PWR-C45-1300ACV
Bảng 1. Thông số kĩ thuật nhanh
Mã sản phẩm PWR-C45-1300ACV
Nhà sản xuất Cisco System Inc.
Loại sản phẩm Mô-đun cấp điện
Sản phẩm tương thích Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 4500-E Series và khung máy cổ điển
Nguồn điện đầu vào Công suất lên đến 1300W AC và 800W PoE Power
Tự động cảm biến 110V (16A) / 220V (7A)