Mô tả về bộ nguồn switch cisco PWR-C45-6000ACV
Bộ nguồn switch cisco PWR-C45-6000ACV được thiết kế để cung cấp nguồn ổn định và hiệu quả cho các dòng switch Cisco 4500E Series. Bộ nguồn switch cisco PWR-C45-6000ACV có khả năng hoạt động ổn định 24/7 cung cấp tổng công suất 6000W với điệp áp 240v AC cho toàn bộ yêu cầu hoạt động của switch Cisco 4500.
Thiết bị hỗ trợ
Bảng 2 cho thấy các thiết bị được hỗ trợ.
| Mô hình | Sự miêu tả |
| WS-C4503-E | Cat4500 E-Series 3-Slot Chassis, quạt, không ps |
| WS-C4503 | Bộ chuyển mạch Cisco Catalyst 4500 Chassis (3-Khe cắm), quạt, không có p / s |
| WS-C4506 | Bộ chuyển mạch Cisco Catalyst 4500 Chassis (6-Khe cắm), quạt, không có p / s |
| WS-C4506-E | Catalyst 4500 E-Series 6-Slot Chassis, quạt, không ps |
| WS-C4507R-E | Cat4500 E-Series 7-Slot Chassis, quạt, không ps, Red Sup Capable |
| WS-C4510R | Switch Cisco Catalyst 4500 Chassis (10-Slot), quạt, không có p / s, Red Sup Capable |
| WS-C4510R-E | Cat4500 E-Series 10-Slot Chassis, quạt, không ps, Red Sup Capable |
Nguồn cho Dòng Cisco Catalyst 4500E: AC và DC
Dòng Cisco Catalyst 4500E cung cấp một số bộ nguồn AC: 1000W (chỉ dữ liệu), 1400W (chỉ dữ liệu), 1300W (dữ liệu và PoE), 2800W (dữ liệu và PoE), 4200W (dữ liệu và PoE), 6000W (dữ liệu và PoE) và 9000W (dữ liệu và PoE). Tất cả các bộ nguồn AC của Cisco Catalyst 4500 đều là một pha và hoạt động từ 100 đến 240 VAC ngoại trừ bộ nguồn 2800WAV pwr chỉ là đầu vào 200-240VAC.
Bộ nguồn DC của Nhà cung cấp dịch vụ Cisco Catalyst 4500E
Phần này chỉ áp dụng cho việc cung cấp điện cho các triển khai chỉ có dữ liệu trong các văn phòng trung tâm của nhà cung cấp dịch vụ (PWR-C45-1400DC). Bộ nguồn 1400-WDC ba đầu vào được tối ưu hóa cho việc triển khai văn phòng trung tâm của nhà cung cấp dịch vụ. Bằng cách cung cấp nhiều đầu vào, nguồn cung cấp điện DC của nhà cung cấp dịch vụ cho phép các kỹ thuật viên văn phòng trung tâm tùy chỉnh công suất đầu ra để đáp ứng nhu cầu ứng dụng của họ. Nhiều triển khai văn phòng trung tâm chỉ yêu cầu một phần nhỏ của 1400W có sẵn trong nguồn cung cấp điện của nhà cung cấp dịch vụ. Với đầu vào dòng điện thấp, kỹ thuật viên có thể kết nối nguồn cung cấp với cầu chì và cầu dao nhỏ hơn.
So sánh với các mặt hàng tương tự
Bảng 3 cho thấy sự so sánh.
| SKU | PWR-C45-6000ACV / 2 | PWR-C45-4200ACV / 2 | PWR-C45-2800ACV / 2 | PWR-C45-1300ACV / 2 |
| PoE tích hợp | Đúng
(lên đến 4800W) |
Đúng
(lên đến 3855W) |
Đúng
(lên đến 1400W) |
(lên đến 800W) |
CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ PWR-C45-6000ACV / 2?
- Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Cisco PWR-C45-6000ACV / 2?
- Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp
- Hoặc bạn có thể gửi email về địa chỉ: lienhe@ciscochinhhang.com
CẢNH BÁO VỀ THIẾT BỊ CISCO KHÔNG RÕ NGUỒN GỐC XUẤT XỨ TRÊN THỊ TRƯỜNG
TẠI SAO NÊN MUA PWR-C45-6000ACV / 2 TẠI CISCO CHÍNH HÃNG
- Bạn đang cần mua PWR-C45-6000ACV / 2 Chính Hãng?
- Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán PWR-C45-6000ACV / 2 Giá Rẻ Nhất?
- Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán PWR-C45-6000ACV / 2 Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?
BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC
- Thiết bị PWR-C45-6000ACV / 2 Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
- Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
- Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
- Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
- Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
- Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành
CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG
- Hàng Chính Hãng 100%.