TỔNG QUAN VỀ SWITCH CISCO PWR-C49-300AC/2
Nguồn cung cấp Cisco 4900 PWR-C49-300AC / 2 Catalyst 4948 Nguồn điện AC 300 Watt Dự phòng .Được thiết kế để sử dụng với Cisco Catalyst 4948-10GE, PWR-C49-300AC / 2 là bộ nguồn dự phòng AC Cisco Catalyst 4948 300W. Cisco Catalyst 4948-10GE cung cấp hiệu suất và độ tin cậy đặc biệt cho việc triển khai chuyển mạch máy chủ Lớp 2 và Lớp 3 cho khách hàng doanh nghiệp.
PWR-C49-300AC/2
THÔNG SỐ TỔNG QUAN CỦA PWR-C49-300AC/2
Thông tin chung
Nhà chế tạo: Cisco
ID sản phẩm: PWR-C49-300AC / 2
Mô tả Sản phẩm: Nguồn điện dự phòng của Cisco Catalyst 4948 300-Watt AC
Loại sản phẩm: Cung cấp năng lượng dự phòng
Mô tả quyền lực
Điện áp đầu vào: 240 V AC
Dải điện áp đầu vào: 100 V AC đến 240 V AC
Điện áp đầu ra: 12 V DC
Công suất ra: 300 W
Điều khoản khác
Khả năng tương thích: Cisco Catalyst 4948-10GE
CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ PWR-C49-300AC/2 ?
  • Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Cisco PWR-C49-300AC/2 ?
TẠI SAO NÊN MUA PWR-C49-300AC/2 TẠI CISCO CHÍNH HÃNG
  • Bạn đang cần mua PWR-C49-300AC/2 Chính Hãng?
  • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán PWR-C49-300AC/2 Giá Rẻ Nhất?
  • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán PWR-C49-300AC/2 Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?
BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC
  • Thiết bị PWR-C49-300AC/2 Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG
  1. Hàng Chính Hãng 100%.
KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI
THÔNG TIN ĐẶT HÀNG PWR-C49-300AC/2 TẠI CISCO CHÍNH HÃNG
PWR-C49-300AC/2 Catalyst 4948 300-Watt AC Power Supply Redundant
【 Địa Chỉ Mua Switch Cisco PWR-C49-300AC/2 Tại Hà Nội 】
Email: lienhe@ciscochinhhang.com
【 Địa Chỉ Mua Switch Cisco PWR-C49-300AC/2 Tại Sài Gòn 】
Đánh giá (0)
Đánh giá PWR-C49-300AC/2
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá