TỔNG QUAN VỀ SWITCH CISCO PWR-C49-300AC
Được sản xuất bởi Cisco, PWR-C49-300AC là bộ nguồn AC cho Cisco Catalyst 4948 300W. Core switch cisco 4900 là thiết bị chuyển mạch cấu hình cố định, có độ trễ thấp, 48 cổng 10/100/1000, đơn vị 1 rack (RU), có 2 liên kết lên Ethernet 10 Gigabit tốc độ dây cho các ứng dụng chuyển đổi máy chủ được tối ưu hóa cho giá đỡ. Cisco Catalyst 4948-10GE cung cấp hiệu suất và độ tin cậy đặc biệt cho việc triển khai chuyển mạch máy chủ Lớp 2 và Lớp 3 cho khách hàng doanh nghiệp.
PWR-C49-300AC
THÔNG SỐ TỔNG QUAN CỦA PWR-C49-300AC
Thông tin chung
Nhà chế tạo: Cisco
ID sản phẩm: PWR-C49-300AC
Mô tả Sản phẩm: Nguồn cung cấp điện xoay chiều Catalyst 4948 300 Watt
Loại sản phẩm: Cung cấp năng lượng dự phòng
Mô tả quyền lực
Điện áp đầu vào: 240 V AC
Dải điện áp đầu vào: 100 V AC đến 240 V AC
Điện áp đầu ra: 12 V DC
Công suất ra: 300 W
Tính chất vật lý
Trọng lượng (Gần đúng): 4,40 lb
Điều khoản khác
Khả năng tương thích: ·         Cisco Catalyst 4948
CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ PWR-C49-300AC ?
  • Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Cisco PWR-C49-300AC ?
  • Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp
  • Hoặc bạn có thể gửi email về địa chỉ: lienhe@ciscochinhhang.com
CẢNH BÁO VỀ THIẾT BỊ CISCO KHÔNG RÕ NGUỒN GỐC XUẤT XỨ TRÊN THỊ TRƯỜNG
TẠI SAO NÊN MUA PWR-C49-300AC TẠI CISCO CHÍNH HÃNG
  • Bạn đang cần mua PWR-C49-300AC Chính Hãng?
  • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán PWR-C49-300AC Giá Rẻ Nhất?
  • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán PWR-C49-300AC Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?
BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC
  • Thiết bị PWR-C49-300AC Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
  • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
  • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
  • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
  • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành
CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG
  1. Hàng Chính Hãng 100%.
  2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
  3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
  4. Bảo Hành 12 Tháng
  5. Bảo Hành Chính Hãng
  6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
  7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
  8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
  9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
  10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc
KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI
THÔNG TIN ĐẶT HÀNG PWR-C49-300AC TẠI CISCO CHÍNH HÃNG
PWR-C49-300AC Catalyst 4948E, ES, 48-Port 10/100/1000+ 4 SFP+, AC p/s
【 Địa Chỉ Mua Switch Cisco PWR-C49-300AC Tại Hà Nội 】
Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.
Tel: 024 33 26 27 28
Hotline: (Call/Zalo): 0948.40.70.80
Email: lienhe@ciscochinhhang.com
【 Địa Chỉ Mua Switch Cisco WPWR-C49-300AC Tại Sài Gòn 】
Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
Tel: 024 33 26 27 28
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Đánh giá (0)
Đánh giá PWR-C49-300AC
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá