WS-C3650-12X48UZ-E
Switch cisco catalyst 3650 là thế hệ tiếp theo của thiết bị chuyển mạch lớp truy cập độc lập và có thể xếp chồng cấp doanh nghiệp, cung cấp nền tảng cho sự hội tụ đầy đủ giữa có dây và không dây trên một nền tảng duy nhất. Dòng 3650 được xây dựng dựa trên Cisco StackWise -160 tiên tiến và tận dụng lợi thế của mạch tích hợp dành riêng cho ứng dụng Cisco Unified Access ™ Data Plane (UADP) mới (ASIC). Công tắc này có thể cho phép thực thi chính sách có dây-không dây thống nhất, khả năng hiển thị ứng dụng, tính linh hoạt, tối ưu hóa ứng dụng và khả năng phục hồi vượt trội. Các thiết bị chuyển mạch 3650 Series hỗ trợ đầy đủ IEEE 802.3at Nguồn qua Ethernet Plus (PoE +), Cisco Universal Power qua Ethernet (Cisco UPOE ®) trên thiết bị chuyển mạch đa tín hiệu Cisco Catalyst 3650 Series, đồng thời cung cấp bộ nguồn và quạt dự phòng có thể thay thế theo mô-đun và có thể thay thế tại trường. Các thiết bị chuyển mạch 3650 Series cũng có hệ số hình thức độ sâu thấp hơn 12 inch để bạn có thể triển khai chúng trong các tủ đựng dây điện chặt chẽ ở các chi nhánh và văn phòng ở xa nơi cần quan tâm đến độ sâu của công tắc. Ngoài ra, 3650 bộ chuyển mạch multigigabit hỗ trợ các tiêu chuẩn và tốc độ không dây hiện tại và thế hệ tiếp theo (bao gồm cả 802.11ac Wave 2) trên cơ sở hạ tầng cáp hiện có. Bộ chuyển mạch 3650 Series giúp tăng năng suất không dây và giảm TCO.
Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 3650 Series là thế hệ tiếp theo của thiết bị chuyển mạch lớp truy cập độc lập và có thể xếp chồng cấp doanh nghiệp, hỗ trợ dữ liệu 24 và 48 10/100/1000 và các kiểu PoE + với cổng hỗ trợ Ethernet (EEE) tiết kiệm năng lượng. Các thiết bị chuyển mạch này cũng tiết kiệm không gian với hệ số hình thức chiều sâu thấp hơn chỉ 12 inch. Hơn nữa, Catalyst 3650 Series có thể cung cấp tới 88 Gbps trên các mẫu cisco 3650 24 port và 176 Gbps trên các mẫu cisco 3650 48 port
Đặc điểm kỹ thuật WS-C3650-12X48UZ-E.
| Power Over Ethernet (PoE) | UPOE |
| Ngân sách PoE | 660 W |
Tính năng, đặc điểm WS-C3650-12X48UZ-E. |
| RAM | 4 GB |
| Bộ nhớ flash | 4 GB |
| Mở rộng / Kết nối của WS-C3650-12X48UZ-E | |
| Giao diện | 36 x 1000Base-T RJ-45 UPOE – 60 W ¦ 1 x USB Loại A ¦ 1 x nối tiếp (bảng điều khiển) Quản lý RJ-45 ¦ 1 x quản lý (Gigabit LAN) Quản lý RJ-45 ¦ 1 x quản lý (mini-USB) Quản lý loại B ¦ 12 x 100/1000 / 2.5G / 5G / 10GBase-T RJ-45 UPOE – 60 W ¦ 4 x 40Gbit WAN QSFP + đường lên |
| Khe cắm mở rộng | 1 (tổng cộng) / 1 (miễn phí) x Khe cắm mô-đun xếp chồng |
| Quyền lực của WS-C3650-12X48UZ-E | |
| Khác | |
| Rack Gắn Kit | Đã bao gồm |
| MTBF | 203.190 giờ |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | CISPR 22 Loại A, GOST, BSMI CNS 13438 Loại A, CISPR 24, EN 61000-3-2, NOM, EN 61000-3-3, EN55024, EN55022 Loại A, ICES-003 Loại A, RoHS, UL 60950-1 Ấn bản thứ hai, KCC, FCC Phần 15 A, ISO 7779, CSA C22.2 Số 60950-1 Phiên bản thứ hai, EN 60950-1 Phiên bản thứ hai, IEC 60950-1 Phiên bản thứ hai, VCCI Lớp A, KN24, KN22 Hạng A |
| Yêu cầu phần mềm / hệ thống của WS-C3650-12X48UZ-E | |
| Bao gồm phần mềm | Dịch vụ IP của Cisco IOS |
| Kích thước & Trọng lượng của WS-C3650-12X48UZ-E | |
| Chiều rộng | 17,5 in |
| Độ sâu | 19,1 in |
| Chiều cao | 1,7 in |
| Cân nặng | 17,81 lbs |
| Bảo hành nhà sản xuất | |
| Tham số môi trường của WS-C3650-12X48UZ-E | |
| Min Nhiệt độ hoạt động | 23 ° F |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 113 ° F |
| Độ ẩm hoạt động | 5 – 96% (không ngưng tụ) |
| Nhiệt độ lưu trữ tối thiểu | -40 ° F |
| Nhiệt độ lưu trữ tối đa | 158 ° F |
Kết Luận
CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ WS-C3650-12X48UZ-E ?
- Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Cisco WS-C3650-12X48UZ-E ?
- Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp
- Hoặc bạn có thể gửi email về địa chỉ: lienhe@ciscochinhhang.com
CẢNH BÁO VỀ THIẾT BỊ CISCO KHÔNG RÕ NGUỒN GỐC XUẤT XỨ TRÊN THỊ TRƯỜNG
TẠI SAO NÊN MUA WS-C3650-12X48UZ-E TẠI CISCO CHÍNH HÃNG
- Bạn đang cần mua WS-C3650-12X48UZ-E Chính Hãng?
- Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán WS-C3650-12X48UZ-E Giá Rẻ Nhất?
- Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán WS-C3650-12X48UZ-E Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?
BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC
- Thiết bị WS-C3650-12X48UZ-E Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG
- Hàng Chính Hãng 100%.