Nguồn Cisco PWR-C45-1400DC-P/2
Giá gốc là: 19.224.000₫.Giá hiện tại là: 9.580.000₫.
  • Part Number: PWR-C45-1400DC-P/2
  • Mô tả: , Cisco Catalyst 4500 Power Supply, 1400W DC, Redundant, Int PEM
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 12 Tháng.
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
Chính sách bán hàng
Mô tả
Nguồn Switch Cisco 4500 PWR-C45-1400DC-P/2
PWR-C45-1400DC-P/2nguồn Switch Cisco 4500 có khả năng hoạt động ổn định 24/7 cung cấp tổng công suất 1400W với điệp áp -48.5 to -72 VDC, được thiết kế để cung cấp nguồn ổn định và hiệu quả dành cho Switch Cisco 4500 Series.
PWR-C45-1400DC-P/2 Catalyst 4500 1400W DC Power Supply Redundant w/Int PEM
Thông số nhanh của PWR-C45-1400DC-P/2
Bảng 1 cho thấy các thông số kĩ thuật nhanh
Mã sản phẩm PWR-C45-1400DC-P/2
Điện áp đầu vào DC –48 đến –60 VDC (chỉ dữ liệu)
–48 đến –56 VDC (thiết bị nội tuyến)
Dòng điện đầu vào DC 31 A @ –60 VDC (chỉ dữ liệu)
180 Đầu vào tối đa @ –48 VDC (dữ liệu và thiết bị nội tuyến)
Công suất cung cấp điện đầu ra Dữ liệu
– 12 VDC @ 120 A,
– 3,3 VDC @ 10 A
– Tổng cộng tối đa 140 A (tối đa 35 A cho mỗi 5 kênh) đầu vào @ –48 đến –60 VDC (thiết bị nội tuyến)
1367 W + 40 W chế độ dự phòng (dữ liệu)
Tối đa 2267 W ở chế độ kết hợp (dữ liệu)
Tối đa 7500 W mỗi chế độ dự phòng (PoE)
Tối đa 7280 W ở chế độ kết hợp (PoE)
Khối đầu cuối đầu vào DC Chấp nhận dây đồng cỡ 10 đến 12 AWG. Kích thước thực của dây cần thiết do người lắp đặt hoặc thợ điện địa phương xác định. Vật liệu khối đầu cuối được đánh giá ở 150 ° C
Thời gian giữ đầu ra 4 mili giây
Kết Luận
CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ PWR-C45-1400DC-P/2 ?
  • Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Nguồn Cisco PWR-C45-1400DC-P/2?
  • Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp
  • Hoặc bạn có thể gửi email về địa chỉ: info@ciscovietnam.vn
CẢNH BÁO VỀ THIẾT BỊ CISCO KHÔNG RÕ NGUỒN GỐC XUẤT XỨ TRÊN THỊ TRƯỜNG
TẠI SAO NÊN MUA PWR-C45-1400DC-P/2 TẠI CISCOVIETNAM
  • Bạn đang cần mua Nguồn Cisco PWR-C45-1400DC-P/2 Chính Hãng?
  • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán Nguồn Cisco PWR-C45-1400DC-P/2 Giá Rẻ Nhất?
  • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán Nguồn Cisco PWR-C45-1400DC-P/2 Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?
BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC
  • Thiết bị PWR-C45-1400DC-P/2 Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
  • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
  • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
  • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
  • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành
CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG
  1. Hàng Chính Hãng 100%.
  2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
  3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
  4. Bảo Hành 12 Tháng
  5. Bảo Hành Chính Hãng
  6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
  7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
  8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
  9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
  10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc
KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI
THÔNG TIN ĐẶT HÀNG PWR-C45-1400DC-P/2 TẠI CISCOVIETNAM
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Đánh giá (0)
Đánh giá Nguồn Cisco PWR-C45-1400DC-P/2
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá