TỔNG QUAN VỀ CISCO SMALL BUSINESS SG350X-24P-K9-AU
Cisco Small Business 24-Port Gigabit Stackable Managed Switch CISCO SG350X-24-K9-AU
- Hỗ trợ 24 cổng GB + 4 x 10 Gigabit Ethernet (kết hợp 2 x 10GBase-T / SFP + + 2 x SFP +).
- Hiệu suất: Chuyển đổi công suất 128 Gbps.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA SG350X-24P-K9-AU
| Thông Tin Chung | |
| Dung lượng tính theo Mpps (Gói 64 byte) | 95,23 Mpps |
| Công suất chuyển đổi (Gbps) | 128 Gb / giây |
| Chuyển đổi lớp 2 | |
| HOL chặn | Chặn đường dây (HOL). |
| Lớp 3 | |
| Định tuyến tĩnh Wirespeed IPv6 | Lên đến 4K tuyến tĩnh và lên tới 200 giao diện IPv6 |
| Chuyển tiếp DHCP ở Lớp 3 | Chuyển tiếp lưu lượng DHCP trên các miền IP |
| Xếp chồng | |
| Bảo vệ | |
| Chất lượng dịch vụ | |
| Mức độ ưu tiên | 8 hàng đợi phần cứng |
| Lập kế hoạch | Ưu tiên nghiêm ngặt và vòng tròn có trọng số (WRR) |
| Sự quản lý | |
| Khám phá | |
| Sức mạnh dành riêng cho PoE | 195W |
| Số lượng cổng hỗ trợ PoE + và PoE | 16 cảng |
| Số lượng cổng hỗ trợ 60W PoE, PoE + và PoE | 8 cảng |
| Cổng | |
| Tổng số cổng hệ thống | 24 GE + 4 10GE |
| Cổng mạng | 24GE |
| Cổng Uplink | 2 combo 10GE đồng / SFP + + 2 SFP + |
| Đèn flash | 256 MB |
| CPU | ARM 800 MHz (lõi kép) |
| Bộ nhớ CPU | 512 MB |
| Gói đệm | 1,5 MB |
| Môi trường | |
| Kích thước đơn vị (W x H x D) | 440 x 44 x 350 mm (17,3 x 1,45 x 13,78 in) |
| Đơn vị trọng lượng | 4,93 kg (10,41 lb) |
| Quyền lực | 100 – 240V 47 – 63 Hz, bên trong, phổ quát |
CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ SG350X-24P-K9-AU ?
- Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Cisco SG350X-24P-K9-AU ?
- Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp
- Hoặc bạn có thể gửi email về địa chỉ: lienhe@ciscochinhhang.com
CẢNH BÁO VỀ THIẾT BỊ CISCO KHÔNG RÕ NGUỒN GỐC XUẤT XỨ TRÊN THỊ TRƯỜNG
TẠI SAO NÊN MUA SG350X-24P-K9-AU TẠI CISCO CHÍNH HÃNG
- Bạn đang cần mua SG350X-24P-K9-AU Chính Hãng?
- Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán SG350X-24P-K9-AU Giá Rẻ Nhất?
- Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán SG350X-24P-K9-AU Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?
BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC
- Thiết bị SG350X-24P-K9-AU Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
- Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
- Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
- Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
- Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
- Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành
CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG
- Hàng Chính Hãng 100%.