TỔNG QUAN VỀ CISCO SMALL BUSINESS SG350XG-24F-K9-EU
SG350XG-24F-K9-EU Cisco 24x 10 Gigabit Ethernet SFP +, 2 x 10Gbase-T cổng đồng (kết hợp với 2 SFP +)
- Hiệu suất cao 10 Gigabit Ethernet
- Dễ dàng triển khai và sử dụng
- nguồn qua Ethernet Plus (PoE +) và
- độ tin cậy cao và độ tin cậy cao PoE 60W Khả năng
- hoạt động CNTT đơn giản trên
- mạng Bảo mật mạnh mẽ
- Tự động hóa mạng toàn diện
- Hỗ trợ IPv6
- Advanced Layer 3 Quản lý lưu lượng
- điện Hiệu quả
- yên tâm và bảo vệ đầu tư
- Cisco Limited Bảo hành phần cứng suốt đời
- Dịch vụ và hỗ trợ đẳng cấp thế giới
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA SG350XG-24F-K9-EU
| SG350XG-24F | Thông số kỹ thuật |
| Cổng | |
| Bảo mật | |
| Hỗ trợ giao thức | SSHv1 and SSHv2, RADIUS, SSL, SCT, SSD, SNMP, IPMB, TACACS+, BPDU, IPSG |
| Phòng chống DoS | Denial-of-Service (DoS) attack prevention |
| Hỗ trợ giao thức (QoS) | |
| Mức độ ưu tiên | 8 hardware queues |
| Hiệu suất hoạt động | |
| Tản nhiệt (BTU / giờ) | 172.0 (giờ) |
| MTBF @ 40C (giờ) | 121,050 (giờ) |
| Nguồn | 100 to 240V 47 to 63 Hz, internal, universal |
| Kích thước (W x H x D) | 440 x 44 x 350 mm (17.3 x 1.45 x 13.78 in) |
| Khối lượng | 4.16 kg (9.17 lb) |
CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ SG350XG-24F-K9-EU ?
- Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Cisco SG350XG-24F-K9-EU ?
TẠI SAO NÊN MUA SG350XG-24F-K9-EU TẠI CISCO CHÍNH HÃNG
- Bạn đang cần mua SG350XG-24F-K9-EU Chính Hãng?
- Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán SG350XG-24F-K9-EU Giá Rẻ Nhất?
- Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán SG350XG-24F-K9-EU Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?
BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC
- Thiết bị SG350XG-24F-K9-EU Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG
- Hàng Chính Hãng 100%.