SX350X-24F-K9-EU Cisco SG350X-24 24-Port Gigabit Stackable Managed Switch
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA SX350X-24F-K9-EU
Thông tin chung
Giao diện Cổng 24x 10G SFP +
4x Cổng đồng 10G 10GBase-T (kết hợp với 4 SFP +)
Cổng quản lý 1x 1G
Số linh kiện của nhà sản xuất SX350X-24F
Dòng sản phẩm 350X
dòng sản phẩm SX350X-24F
Phần cứng
Dung lượng tính bằng hàng triệu gói mỗi giây (mpps) (gói 64 byte) 357.12
Khả năng chuyển đổi tính bằng Gigabit trên giây (Gbps) 480
nút Nút reset
Đèn LED Hệ thống, chính, ID ngăn xếp, liên kết / tốc độ trên mỗi cổng
Tốc biến 256 MB
CPU 800 MHz (lõi kép) ARM
Bộ nhớ CPU 512 MB
Bộ đệm gói 3 MB
Thuộc về môi trường
Kích thước đơn vị (W x H x D) 440 x 44 x 350 mm (17,3 x 1,45 x 13,78 in)
Đơn vị trọng lượng 4,4 kg (9,7 lb)
Quyền lực 100 – 240V 47 – 63 Hz, nội bộ, phổ thông
Nguồn dành riêng cho PoE N / A
Số cổng hỗ trợ PoE N / A
Chứng nhận UL (UL 60950), CSA (CSA 22.2), dấu CE, FCC Phần 15 (CFR 47) Loại A
Nhiệt độ hoạt động 32 ° đến 122 ° F (0 ° đến 50 ° C)
Nhiệt độ bảo quản –4 ° đến 158 ° F (–20 ° đến 70 ° C)
Độ ẩm hoạt động 10% đến 90%, tương đối, không ngưng tụ
Độ ẩm bảo quản 10% đến 90%, tương đối, không ngưng tụ
Tiếng ồn âm thanh và MTBF
QUẠT (Số) 4
Tiếng ồn âm thanh 0 ° C đến 25 ° C: 43,0 dB
50 ° C: 57,6 dB
MTBF @ 40C (giờ) 647,567
Điều khoản khác
Nội dung gói Bộ chuyển mạch được quản lý có thể xếp chồng của Cisco Small Business 350X
Bộ dây nguồn đi
kèm với tất cả các kiểu
Cáp nối tiếp
Hướng dẫn bắt đầu nhanh
Thông tin khác
Dòng sản phẩm 350X
CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ SX350X-24F-K9-EU ?
  • Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Cisco SX350X-24F-K9-EU ?
  • Hãy đặt câu hỏi ở phần Live Chat hoặc Gọi ngay Hotline cho chúng tôi để được giải đáp
  • Hoặc bạn có thể gửi email về địa chỉ: lienhe@ciscochinhhang.com
CẢNH BÁO VỀ THIẾT BỊ CISCO KHÔNG RÕ NGUỒN GỐC XUẤT XỨ TRÊN THỊ TRƯỜNG
TẠI SAO NÊN MUA SX350X-24F-K9-EU TẠI CISCO CHÍNH HÃNG
  • Bạn đang cần mua SX350X-24F-K9-EU Chính Hãng?
  • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán SX350X-24F-K9-EU Giá Rẻ Nhất?
  • Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán SX350X-24F-K9-EU Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?
BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC
  • Thiết bị SX350X-24F-K9-EU Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
  • Dịch Vụ, Tư vấn Chuyên Nghiệp và Tận Tình.
  • Hõ Trợ Tư Vấn kỹ thuật hoàn toàn miễn phí của đội ngũ nhân sự có hơn 10 năm kinh nghiệm.
  • Giao hàng nhanh trên Toàn Quốc, thời gian giao hàng chỉ trong 24h.
  • Đổi trả miễn phí trong 7 ngày.
  • Cho mượn thiết bị tương đương trong quá trình bảo hành
CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG
  1. Hàng Chính Hãng 100%.
  2. Giá Rẻ Nhất (hoàn tiền nếu có chỗ rẻ hơn)
  3. Đổi trả miễn phí trong 7 ngày
  4. Bảo Hành 12 Tháng
  5. Bảo Hành Chính Hãng
  6. Đầy Đủ CO, CQ (Bản Gốc)
  7. CQ Cấp Trực Tiếp Cho End User
  8. Có Thể Check Serial trên trang chủ Cisco
  9. Giao Hàng siêu tốc trong 24 giờ
  10. Giao hàng tận nơi trên toàn quốc
KHÁCH HÀNG VÀ NHỮNG DỰ ÁN ĐÃ TRIỂN KHAI
THÔNG TIN ĐẶT HÀNG SX350X-24F-K9-EU TẠI CISCO CHÍNH HÃNG
SX350X-24F-K9-EU Cisco SX350X-12 12-Port 10GBase-T Stackable Managed Switch
【 Địa Chỉ Mua Cisco SMB SX350X-24F-K9-EU Tại Hà Nội 】
Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.
Tel: 024 33 26 27 28
Hotline: (Call/Zalo): 0948.40.70.80
Email: lienhe@ciscochinhhang.com
【 Địa Chỉ Mua Cisco SMB SX350X-24F-K9-EU Tại Sài Gòn 】
Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
Tel: 024 33 26 27 28
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Đánh giá (0)
Đánh giá SX350X-24F-K9-EU
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá