TỔNG QUAN VỀ CISCO SMALL BUSINESS SG350X-48PV-K9-EU
Tính năng và lợi ích
Ethernet 10 Gigabit hiệu suất cao
Hiệu suất multigigabit
- Công nghệ này cũng hỗ trợ Cấp nguồn qua Ethernet (PoE), bao gồm PoE + và 60W PoE.
Cấu hình và quản lý dễ dàng
- Giao diện người dùng đồ họa (GUI) chế độ đơn.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA SG350X-48PV-K9-EU
| SG350X-48PV | Thông số kỹ thuật |
| Cổng | |
| Giao diện | 40x 10/100/1000 PoE+ ports 8x 100M/1G/2.5G/5G PoE+ ports (8 support 60W PoE) 4x 10G ports (2x 10GBase-T/SFP+ combo + 2x SFP+) 740W PoE power budget |
| Bảo mật | |
| Hỗ trợ giao thức | SSHv1 and SSHv2, RADIUS, SSL, SCT, SSD, SNMP, IPMB, TACACS+, BPDU, IPSG |
| Phòng chống DoS | Denial-of-Service (DoS) attack prevention |
| Hỗ trợ giao thức (QoS) | |
| Mức độ ưu tiên | 8 hardware queues |
| Hiệu suất hoạt động | |
| Tản nhiệt (BTU / giờ) | 3125.5 (giờ) |
| MTBF @ 40C (giờ) | 173,827 (giờ) |
| Nguồn | 100 to 240V 47 to 63 Hz, internal, universal |
| Kích thước (W x H x D) | 440 x 44 x 350 mm (17.3 x 1.45 x 13.78 in) |
| Khối lượng | 5.95 kg (13.12 lb) |
CẦN THÔNG TIN BỔ XUNG VỀ SG350X-48PV-K9-EU ?
- Nếu bạn cần thêm bất cứ thông tin nào về sản phẩm Cisco SG350X-48PV-K9-EU ?
TẠI SAO NÊN MUA SG350X-48PV-K9-EU TẠI CISCO CHÍNH HÃNG
- Bạn đang cần mua SG350X-48PV-K9-EU Chính Hãng?
- Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán SG350X-48PV-K9-EU Giá Rẻ Nhất?
- Bạn đang cần tìm địa chỉ Bán SG350X-48PV-K9-EU Uy Tín tại Hà Nội và Sài Gòn?
BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC
- Thiết bị SG350X-48PV-K9-EU Chính hãng với giá thành rẻ nhất Việt Nam.
CAM KẾT CỦA CISCO CHÍNH HÃNG
- Hàng Chính Hãng 100%.