Tổng quan Nguồn Switch Cisco 4500 PWR-C45-1000AC
PWR-C45-1000ACnguồn Switch Cisco 4500 có khả năng hoạt động ổn định 24/7 cung cấp tổng công suất 1000W với điệp áp 240v AC, được thiết kế để cung cấp nguồn ổn định và hiệu quả dành cho Switch Cisco 4500 Series.
PWR-C45-1000AC Catalyst 4500 1000W AC Power Supply (Data Only)
Thông số nhanh của PWR-C45-1000AC
Bảng 1 cho thấy thông số kỹ thuật nhanh.
Nguồn cấp PWR-C45-1000AC
Yêu cầu bản phát hành Phần mềm Cisco IOS® tối thiểu 12.1 (12c) EW
Yêu cầu Phần mềm Hệ điều hành Cisco Catalyst tối thiểu 7,4 (1)
PoE tích hợp Không (chỉ dữ liệu)
Tuân thủ IEEE 802.3af Không
Điện áp đầu vào 100 đến 240 VAC (± 10% cho toàn dải)
Dòng điện đầu vào (định mức) 12A ở 100 VAC
5A ở 240 VAC
Đầu ra hiện tại (dữ liệu) 12V ở 83,4A
3,3V ở 12,5A
Chế độ dự phòng công suất đầu ra (dữ liệu) 1000W + 40W
Chế độ kết hợp công suất đầu ra (dữ liệu) 1667W